🔸🔹นายชุติพนธ์ ฉั่วภากร รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานเปิดโครงการฝึกอบรมและทัศนศึกษาดูงานพนักงานครูเทศบาลและบุคลากรทางการศึกษาประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
🔹🔸หลักสูตร "อบรมเชิงปฏิบัติการการจัดการเรียนรู้เชิงรุก Active Learning เพื่อพัฒนาสมรรถนะในการเรียนรู้ และพัฒนาครูสู่การเลื่อนวิทยฐานะ ว PA " ระหว่างวันที่ 3 - 4 กันยายน 2566 ณ อาคารศูนย์แพทย์ทางเลือก เทศบาลเมืองสองพี่น้อง