🔸🚌 วันอังคารที่ 19 กันยายน 2566 นายสัญญา บุญศิริ รองนายกเทศมนตรีเมืองสองพี่น้อง นายบรรประชา อมรไตรภพ ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีฯ นางรำเพย ภมรมานพ ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีฯ และนายประเชิญ จินดาอินทร์ ครูใหญ่โรงเรียนผู้สูงอายุ ได้นำนักเรียนโรงเรียนผู้สูงอายุ เทศบาลเมืองสองพี่น้อง ไปศึกษาดูงาน ณ เทศบาลตำบลท่าม่วง เพื่อเรียนรู้และแลกเปลี่ยนประสบการณ์กับโรงเรียนผู้สูงอายุ เทศบาลตำบลท่าม่วง และดูงานกลุ่มสตรีพัฒนากล้วยน้ำว้าไทย ตำบลทุ่งสมอ จังหวัดกาญจนบุรี
🔹ในการนี้ทางโรงเรียนผู้สูงอายุได้เรียนเชิญ นายกชนิษา วิมลวัฒนา เข้าร่วมกิจกรรมเพื่อเป็นเกียรติในครั้งนี้ด้วย